முகப்பு செய்திகள் சினிமா விளையாட்டு வினோதங்கள் தொழிநுட்பம் மருத்துவம் வாழ்க்கை தொடர்புகளுக்கு
2Tamil Home
காணாமல் போனோர் பணியகத்தை செயற்படுத்தும் அறிவிப்பை வெளியிட்டார் சிறிலங்கா அதிபர்
[Wednesday, 13/09/2017 07:45 AM]

காணாமல் போனோர் பணியகத்தை செயற்படுத்துவதற்கான சிறப்பு வர்த்தமானி அறிவிப்பை, சிறிலங்கா அதிபர் மைத்திரிபால சிறிசேன  நேற்றிரவு வெளியிட்டுள்ளார்.

தேசிய ஒருமைப்பாடு மற்றும் நல்லிணக்க அமைச்சர் என்ற வகையில், சிறிலங்கா அதிபர் மைத்திரிபால சிறிசேனவின் கையெழுத்துடன் இந்த வர்த்தமானி அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

2016ஆம் ஆண்டு நாடாளுமன்றத்தில் நிறைவேற்றப்பட்ட 14 ஆம் இலக்க காணாமல் போனோர் பணியக சட்டம், 2017ஆம் ஆண்டு திருத்தச்சட்டத்துக்கு அமைய, செப்ரெம்பர் 15ஆம் நாள் முதல் நடைமுறைக்கு வரும் வகையில், இந்த வர்த்தமானி அறிவித்தல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, காணாமல் போனோர் பணியகம் உருவாக்கப்பட்டு, அதன் செயற்பாடுகள், கடமைகள், ஆணை என்பன, செப்ரெம்பர் 15ஆம் நாள் தொடக்கம் நடைமுறைக்கு வரவுள்ளன.

ஜெனிவாவில் நேற்று முன்தினம் தொடங்கிய ஐ.நா மனித உரிமைகள் பேரவையின் 36ஆவது கூட்டத்தொடரில், உரையாற்றிய ஐ.நா மனித உரிமை ஆணையாளர் செயிட் ராட் அல் ஹுசேன், காணாமல் போனோர் பணியகத்தை உடனடியாக செயற்படுத்துமாறு சிறிலங்கா அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியிருந்தார்.

ஐ.நா மனித உரிமை ஆணையாளரின் அறிக்கை வெளியாகி, 24 மணிநேரத்தில், சிறிலங்கா அதிபர் காணாமல் போனோர் பணியகத்தை செயற்படுத்தும் ஆணையில் கையெழுத்திட்டுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Share on Facebook

தொடர்புபட்ட செய்திகள்:
இலங்கைக்கு அழுத்தம் கொடுக்க வேண்டும்! - மனித உரி­மை­கள் கண்­கா­ணிப்­ப­கம்
[Saturday, 16/09/2017 07:43 AM]
“நான் இனவாதியல்ல” – மல்வத்த மகாநாயக்கரிடம் முதலமைச்சர் விக்கி எடுத்துரைப்பு
[Sunday, 10/09/2017 03:42 AM]
20 ஆவது திருத்தச்சட்ட வரைவு – விரைவில் உச்சநீதிமன்றத்தின் முடிவு
[Saturday, 09/09/2017 04:48 AM]
புதிய அரசியலமைப்பில் வடக்கு, கிழக்கு இணைப்பு பற்றிய எந்த முடிவும் இல்லை!
[Friday, 08/09/2017 04:11 PM]
காணாமல் போனோர் பற்றிய விபரங்கள் எதுவும் இல்லை! - கைவிரித்தார் ஜனாதிபதி
[Thursday, 07/09/2017 07:32 AM]
20 ஆவது திருத்தச் சட்டவரைவுக்கு நிபந்தனையுடன் ஆதரவு – கூட்டமைப்பு திடீர் முடிவு
[Wednesday, 06/09/2017 03:52 PM]
சீருடையில் தவறு செய்தவர்களை தண்டிக்க வேண்டும்! - சரத் பொன்சேகா
[Tuesday, 05/09/2017 12:32 AM]
சமஷ்டித் தீர்வைக் கோருவதற்கு தமிழர்கள் உரித்துடையவர்கள் என்பதை உயர்நீதிமன்றத் தீர்ப்பு உறுதி செய்துள்ளது! - சுமந்திரன்
[Monday, 04/09/2017 07:07 AM]
சம்பந்தனின் கோரிக்கையை நிராகரித்தார் மகிந்த
[Sunday, 03/09/2017 12:42 AM]
பிரேசில் போர்க்குற்ற வழக்கை உன்னிப்பாக கவனிக்குமாறு அதிபர் உத்தரவு
[Thursday, 31/08/2017 07:03 AM]
போர்க்குற்ற வழக்கை எதிர்கொண்டுள்ள ஜெனரல் ஜெகத் ஜயசூரிய எங்கே?
[Wednesday, 30/08/2017 07:20 AM]
அரசியலமைப்பு வழிநடத்தல் குழுவின் இடைக்கால அறிக்கை அடுத்தமாதம்!
[Monday, 28/08/2017 06:57 AM]
20 ஆவது திருத்தச்சட்ட வரைவு – பொதுவாக்கெடுப்புக்கு உத்தரவிடக் கோரி உச்சநீதிமன்றில் மனு
[Saturday, 26/08/2017 03:42 AM]
20 ஆவது திருத்தச் சட்டவரைவை வட மாகாணசபை ஆதரிக்க வாய்ப்பில்லை – முதலமைச்சர்
[Friday, 25/08/2017 04:39 AM]
சிறிலங்காவுக்கு ஐ.நா அழுத்தம் கொடுக்க வேண்டும் – அனைத்துலக மன்னிப்புச் சபை
[Thursday, 24/08/2017 01:16 AM]
மன்னாரின் எண்ணெய் வளத்துக்கு போட்டி போடும் நாடுகள்!
[Monday, 21/08/2017 12:55 AM]
மகிந்த ஆட்சிக்கால மோசடிகளை விசாரிக்க ட்ரயல் அட் பார் நீதிமன்றங்கள்
[Thursday, 17/08/2017 02:59 AM]
கூட்டமைப்பு எதிர்க்க வேண்டும்! - சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன்
[Thursday, 10/08/2017 07:19 AM]
வடக்கில் சுற்றிவளைப்புகள் தொடரும்! - இன்னும் பலருக்கு குறி
[Wednesday, 09/08/2017 07:38 AM]
குடாநாட்டு நிலவரம் – சிறிலங்கா அதிபர், பிரதமரை நாளை அவசரமாகச் சந்திக்கிறது கூட்டமைப்பு
[Tuesday, 08/08/2017 07:22 AM]
வட மாகாண அமைச்சர் நியமனத்தில் அயல்நாட்டின் தலையீடு!
[Tuesday, 08/08/2017 07:21 AM]
கேப்பாப்புலவில் இருந்து இராணுவத் தலைமையகத்தை அகற்ற அரசாங்கம் முடிவு?
[Saturday, 05/08/2017 12:11 AM]
கூட்டு அரசைக் கவிழ்க்க தெற்கில் சதி! - மாவை சேனாதிராஜா
[Friday, 04/08/2017 07:24 AM]
2020 வரை அரசாங்கத்தை மாற்ற இடமளியேன்- சிறிலங்கா அதிபர்
[Wednesday, 02/08/2017 07:22 AM]
மக்களின் பிரச்சினைகள் நிரந்தரமாகத் தீர்க்கப்பட்டாலேயே சமாதானம் ஏற்படும்! - சம்பந்தன்
[Tuesday, 01/08/2017 07:16 AM]
ஜூலைக் கலவரத்தில் 7 பேர் தான் கொல்லப்பட்டனர் என்பது நகைப்புக் கிடமானது! - முதலமைச்சர்
[Monday, 31/07/2017 05:39 AM]
தமிழர் பிரச்சினையைத் தீர்க்கும் உணர்வு இந்தியாவுக்கு உள்ளது – சம்பந்தன்
[Sunday, 30/07/2017 01:12 AM]
புலிகளின் சொத்துக்கள் முடக்கப்பட்டே இருக்கும்! - ஐரோப்பிய ஒன்றியம்
[Saturday, 29/07/2017 12:46 AM]
மஹிந்தவிற்கு ஆதரவளிக்காமைக்கு இதுவே காரணம்: சம்பந்தன் விளக்கம்
[Friday, 28/07/2017 05:26 AM]
விடுதலைப் புலிகள் மீதான தடை நீடிக்கும் – ஐரோப்பிய ஒன்றியம் அறிவிப்பு
[Thursday, 27/07/2017 06:39 AM]
தீவிரவாத பட்டியலில் இருந்து விடுதலைப் புலிகள் இயக்கம் நீக்கம் – ஐரோப்பிய நீதிமன்றம் தீர்ப்பு
[Wednesday, 26/07/2017 06:33 AM]
வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றுமாறு சிறிலங்கா அதிபருக்கு சம்பந்தன் கடிதம்
[Tuesday, 25/07/2017 07:19 AM]
மஹிந்த அணியின் அரச எதிர்ப்பு தினமன்று தேசிய அரசு பிளவடையும் சாத்தியம்!
[Monday, 24/07/2017 06:48 AM]
“நீதித்துறைக்கு விடுக்கப்பட்ட சவால்“ – சம்பவத்தை விபரிக்கிறார் நீதிபதி இளஞ்செழியன்
[Sunday, 23/07/2017 06:45 AM]
சிறிலங்கா விடயத்தில் இந்தியா தவறிழைத்து விட்டது – சிவ்சங்கர் மேனன்
[Saturday, 22/07/2017 12:24 AM]
காணாமல் போனோர் செயலக சட்டத்தில் ஜனாதிபதி கைச்சாத்து!
[Friday, 21/07/2017 05:39 AM]
கொழும்பு தமிழ் இளைஞர்கள் கடத்தல் மஹிந்தவுக்கும் தெரியும்! - ராஜித சேனாரத்ன
[Thursday, 20/07/2017 06:56 AM]
சர்வதேசம் அழுத்தம் கொடுக்க வேண்டும்! - சம்பந்தன்
[Wednesday, 19/07/2017 06:40 AM]
வித்தியா படுகொலை தொடர்பில் விரைவில் அரசியல்வாதி ஒருவர் கைதாகலாம்?
[Tuesday, 18/07/2017 06:55 AM]
நீதித்துறையின் கரங்களை கட்டிவைத்துள்ள சட்டமா அதிபர் – ஐ.நா நிபுணர் குற்றச்சாட்டு
[Monday, 17/07/2017 03:57 AM]
சம்பந்தனைச் சந்திக்கிறார் ஜனாதிபதி! - சர்வ கட்சிப் பேரவையை உருவாக்கத் திட்டம்
[Sunday, 16/07/2017 03:33 AM]
போர்க்குற்ற விசாரணைகளை நடத்த சிறிலங்கா தவறிவிட்டது – ஐ.நா நிபுணர் குற்றச்சாட்டு
[Saturday, 15/07/2017 06:11 AM]
சிறிலங்காவுக்கு செல்ல நாடுகடந்த தமிழீழ அராசங்கம் தயாரா ? வி.உருத்திரகுமாரன் பதில்
[Friday, 14/07/2017 05:36 AM]
ஒற்றையாட்சி, பௌத்தத்தை விட்டுக்கொடுக்க முடியாது – பிரதமர்
[Thursday, 13/07/2017 07:10 AM]
ஒற்றையாட்சி முறையோ, பௌத்தத்துக்கான முன்னுரிமையோ மாற்றப்படாது – சிறிலங்கா அதிபர்
[Tuesday, 11/07/2017 11:29 PM]
சிறிலங்காவில் ஐ.நா சிறப்பு அறிக்கையாளர் பென் எமர்சன்
[Tuesday, 11/07/2017 06:29 AM]
பௌத்த பீடாதிபதிகளைச் சந்திக்கிறது கூட்டமைப்பு!
[Sunday, 09/07/2017 07:13 AM]
அடுத்தவாரம் சிறிலங்கா வருகிறார் ஐ.நா சிறப்பு அறிக்கையாளர் பென் எமர்சன்
[Friday, 07/07/2017 05:36 AM]
சட்டங்களை மதத் தலைவர்களே தீர்மானித்தால் நாடாளுமன்றத்தில் நாங்கள் எதற்கு? – சுமந்திரன்
[Thursday, 06/07/2017 02:34 PM]
புதிய அரசியலமைப்பு குறித்த மக்களின் ஆணை நிறைவேற்றப்படும் – ராஜித சேனாரத்ன
[Thursday, 06/07/2017 06:48 AM]
[முதல் பக்கம்] [முன்னைய ] காட்டுகின்ற பக்கம்1 of 41 பக்கங்கள் [அடுத்து] [கடைசி பக்கம்]

தமிழ் பத்திரிகைகள்
வீரகேசரி
தினக்குரல்
உதயன்
சுடர் ஒளி
தினகரன்
தினமலர்
தினமணி
தினபூமி
மாலை மலர்
மாலைச் சுடர்
தினகரன் - இந்தியா
மாலை மலர்
விடுதலை
ஒரு பேப்பர்
சூரியகாந்தி
ஈழமுரசு
வலம்புரி
விடுதலைப்புலிகள்
தமிழ் செய்தி தளங்கள்
யாழ்
தமிழ் CNN
தமிழ்வின்
பதிவு
அதிர்வு
தினக்கதிர்
மனிதன்
லங்கஸ்ரீ
பாரிஸ் தமிழ்
அத தெரண
நெருடல்
வருடல்
வணக்கம் மலேசியா
தரவு
சங்கதி..1
புதினப் பலகை
புதினம் நியூஸ்
புதிய யாழ்ப்பாணம்
ஈழம் ரைம்ஸ்
நாம் தமிழர்
பொங்கு தமிழ்
உலகத்தமிழ்ச் செய்தி
செம்பருத்தி
4தமிழ் மீடியா
எதிரி
B.B.C தமிழ் செய்தி
வெப்துணியா
தற்ஸ் தமிழ்
செய்தி
தென் சேய்தி
ஈழநாதம்
அலைகள்
Google செய்திகள்
அக்கினிக்குஞ்சு
சிறிலங்கா மிறர்
ஈழவேங்கை
தமிழ் 24 செய்தி
தமிழ் மிறர்
ஈழம் 5
தமிழ்லீடர்
Tna Info
நாட்டு நடப்பு
பற்றி நியூஸ்
ஏ சிறிலங்கா
ஹிரு நியூஸ்
ஆதவன் நியூஸ்
லங்கா ரோடு
JVP நியூஸ்
மடவள நியூஸ்
நியூஸ்.lk
விவசாயி
சுபீட்சம்
நியூஸ் ஃபஸ்ட்
சங்கதி 24
எங்கள் தேசம்
டெய்லி சிலோன்
எழுகதிர்
ஈ குருவி
தமிழ் க்லவுட்
நெற்றிக்கண்
துளியம்
வெளிச்ச வீடு
தமிழ் தேசிய செய்திகள்
தமிழ் டெய்லி
கிளிநொச்சி மீடியா
ரைம் தமிழ்
திசைகாட்டி
வன்னி எக்ஸ்பிரஸ் செய்தி
எரிமலை
தமிழ் சஞ்சிகைகள்
விகடன்
குமுதம்
நக்கீரன்
குங்குமம்
மங்கையர் மலர்
கல்கி வாராந்தம்
அமுதசுரபி
தமிழ்மணம்
திரைமணம்
மங்கையர் மலர்
இந்நேரம்.காம்
கீற்று
ஊர்களின் தளங்கள்
மாதகல்
வல்வெட்டித்துறை
நாகர்கோவில்
வரணி
இடைக்காடு
பனிப்புலம்
சிறுப்பிட்டி
இணுவில்
தாவடி
கோண்டாவில் மக்கள்
ஊரெழு மக்கள்
குப்பிழான் வெப்
அளவெட்டி
நாவாந்துறை
சினிமா தளங்கள்
விடுப்பு
தமிழ் சினிமா
தினமலர் சினிமா
தமிழ் ஸ்டார்
சென்னை 365
இந்தியா-கிளிட்ஸ்
சினி ஸ்பொட்
கல்விசார் தளங்கள்
யாழ். இந்துக் கல்லூரி
ஹாட்லி கல்லூரி
கொக்குவில் இந்து
மகாஜனாக் கல்லூரி
சாவகச்சேரி இந்து
அருணோதயாக் கல்லூரி
யாழ். வேம்படி
வானொலிகள்
கனடிய வானொலி-CMR
ஐ.பி.சி தமிழ்-IBC
ரி.ஆர்.ரி தமிழ் ஒலி
கனேடிய தமிழ் வானொலி
கனடா CTBC
புலிகளின் குரல்
ILC தமிழ்
கீதவாணி கனடா
சக்தி FM - கொழும்பு
ஒலி.சிங்கப்பூர்
A9 News RADIO
தமிழ்த்தாய் FM
கலசம் வானலை
தமிழ் அருவி FM
லங்காஸ்ரீ
காதல் FM
தமிழ் ரேடியோ
வெற்றி
சுடர் எவ்.எம்.
தமிழ் எப்.எம்
வர்ணம்
வெற்றி ஒலி
ஜோதிடம்
ஜோதிடம்.கொம்
ஸ்ரேசுர்யமன்கலம்
பாடல்கள்
ஓசை
ராகா
தமிழ்பீற்
Good Lanka
இசைத்தென்றல்
றோயல் இசை
தமிழ் விர்
ஈழம் பாடல்கள்
கர்நாடிக் இந்தியா
மயூரேன்
ஆங்கில செய்தி தளங்கள்
Tamilnet
Lankasri News
Tamilcanadian
Uk Tamilnews
Colombopage
Adaderana
டெய்லி மிரர்
சண்டே ஓப்சேவர்
த சண்டே லீடர்
த ஐலண்ட்
சண்டே ரைம்ஸ்
த லங்கா அகடமிக்
டெய்லி நியூஸ்
இந்தியா ரைம்ஸ்
இந்தியா ருடே
ரைம்ஸ் ஒப் இந்தியா
டெக்கான் குரோனிக்கல்
ஹிந்துஸ்தான் ரைம்ஸ்
த றிவியூன்
த ஹிந்து
Eelam-E-news
Tamil Guardian
Tamil Speed News
திருமண தளங்கள்
சுபமங்களம்
சாடி
சந்திப்போம்
திருநாள்
பாரத்.தி.சேவை
திரைப்படங்கள்
டியுப் தமிழ்
ராஜ் தமிழ்
Ultimate Tamil
திரை வீடியோ
தமிழ் ஜோதி
Movie Lanka
திருட்டு VCD
தமிழ் ஓ
தமிழ் டுவிஸ்ட்
இந்துசன்
கூல் தமிழ்
தமிழ் கீ
ரண் தமிழ்
தக்காளி
தமிழ் கண்
தமிழ் கன்
ஹாட் ஸ்டார்
ஹாப்பி தமிழ்
தமிழ் ட்விஸ்ட் TV
   அனைத்து பதிப்புரிமைகளும் 2தமிழ்.com © இற்குரியது (2008-2017). Facebook Twitter Youtube